FXSplitter EA Review ਫਲੋਰੀਡਾ ਸਕੂਲ ਗੋਲੀਬਾਰੀ: ‘ਵਾਲਮਾਰਟ’ ਨੇ ਬੰਦੂਕ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਤੈਅ ਕੀਤੀ ਉਮਰ ਈਮੇਲ *
ਅਗਲੇ ਹਫਤੇ ਦੇ ਬਿਟਿਕਿਨ ਫਾਊਂਡੇਸ਼ਨ ਦੇ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ 13 ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੋ ਘੱਟੋ ਡਿਪਾਜ਼ਿਟ $ 5.00 ਮਾਸਟਰਕਾਰਡ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਬਿਟਕੋਿਨ ਰੈਗੂਲੇਸ਼ਨ ਨੀਸਾਰਰ ਨੂੰ ਦੱਸਦਾ ਹੈ …
ਕੋਲਕਾਤਾ, 23 ਜੂਨ (ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਲੁਧਿਆਣਵੀ)-ਗਰਮੀ ਵਿਚ ਅਜੇ ਵੀ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ‘ਚ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਖਰਾਬ ਹੈ | ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਮੌਸਮ ‘ਚ ਇਕ ਸਿੱਖ ਹਰ ਸਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਕਾਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਾਣੀ ਪਿਆ ਕੇ ਸੇਵਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ | ਬੀਤੇ ਪੰਜ ਸਾਲ ਤੋਂ ਇਹ ਜਲ ਸੇਵਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ …
ਛੇਵਾਂ ਕਦਮ- ਛੇਤੀ ਆਰੰਭ ਕਰੋ ਚੁੱਘਾ ਤੇ ਚੱਪਾ ਅੜਿੱਕੀ ਦੇ ਕਈ ਕਾਂਗਰਸੀ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਫੜੀ ਨੋਨੀ ਮਾਨ ਦੀ ਬਾਂਹ ਫਰੀਦਕੋਟ / ਮੁਕਤਸਰ

Stock Investing Seminar

Archive Live Marketsmith

Stock Investing Event

Market Big Hope

Free or Education Video

ਵੈਸਟ ਪਾਮ ਬੀਚ (ਪ.ਅ.ਬ.)— ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਐਫ.ਬੀ.ਆਈ. ਨੇ ਫਲੋਰੀਡਾ ਸਕੂਲ ਗੋਲੀਬਾਰੀ ਦੇ ਸ਼ੱਕੀ ਵਲੋਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕਈ ਸੰਕੇਤਾਂ ਨੂੰ ਅਣਗੌਲਿਆਂ ਕੀਤਾ। ਟਰੰਪ ਨੇ ਕਲ ਰਾਤ ਟਵਿੱਟਰ ਉੱਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਹ ਟਰੰਪ ਮੁਹਿੰਮ ਨੂੰ ਰੂਸੀ ਮਿਲੀਭੁਗਤ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋੜਣ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਵਿਚ ਕੋਈ ਗੰਢਤੁੱਪ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਆਪਣਾ ਮੂਲ ਕੰਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਮਾਣ ਕਰਵਾਓ। ਐਫ.ਬੀ.ਆਈ. ਨੂੰ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਇਕ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਫਲੋਰੀਡਾ ਸਕੂਲ ਗੋਲੀਬਾਰੀ ਦਾ ਸ਼ੱਕੀ ਕਤਲ ਦੀ ਇੱਛਾ ਰੱਖਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬੰਦੂਕ ਹਾਸਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਹਮਲੇ ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਘੜ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਏਜੰਸੀ ਨੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਏਜੰਟ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਵਿਚ ਅਸਫਲ ਰਹੇ। ਫਲੋਰੀਡਾ ਦੇ ਗਵਰਨਰ ਰਿਕ ਸਕਾਟ ਨੇ ਐਫ.ਬੀ.ਆਈ. ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਕ੍ਰਿਸਟੋਫਰ ਰੇ ਕੋਲੋਂ ਅਸਤੀਫੇ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਟਰੰਪ ਹਮੇਸ਼ਾ ਐਫ.ਬੀ.ਆਈ. ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸ ਉੱਤੇ ਪੱਖਪਾਤੀ ਰਵੱਈਏ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹਨ।
ਬਰਤਾਨੀਆ ‘ਚ ਸਾਲਾਨਾ ਪਰੇਡ ਦੌਰਾਨ ਸਿੱਖ ਜਵਾਨ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਬੰਨ੍ਹੇਗਾ ਪੱਗ Price: $219 (1 REAL & 2 DEMO ACCOUNTS, FREE SUPPORT & UPDATES)
A Fo… ਸੁਨਯਨਾ ਨੂੰ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਕੇਵਿਨ ਯੋਡਰ ਨੇ ਆਪਣਾ ਹੀਰੋ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਦੇ ਸੰਬੋਧਨ ਵਿਚ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਯੋਡਰ ਨੇ ਨਿਰਪੱਖ ਅਤੇ ਭੇਦਭਾਵ ਰਹਿਤ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਦੀ ਮੰਗ ਲਈ ਯੂ. ਐੱਸ. ਕੈਪੀਟੋਲ ਵਿਚ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਭਾਰਤੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ, ”ਇੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਜਾਣਦਾ ਹੈ। ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੱਤ ਅਤੇ ਬੁਰਾਈ ਦਾ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਹਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਸੁਨਯਨਾ ਵਰਗੇ ਸਾਹਸੀ ਲੋਕ ਹੀ ਇਸ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਮਹਾਨ, ਮਜ਼ਬੂਤ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਮੇਰੀ ਹੀਰੋ ਹੈ।”
← ਗਰਮ ਫੋਰੈਕਸ ਰਿਵਿਊ ਜਨਰਲ ਵੋਟੇਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਾਕਿ ਦੇ ਸੰਚਾਰ, ਸੂਚਨਾ ਆਦਾਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਅਤੇ ਮੰਗ ਗਈ ਖਾਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ‘ਚ ਸਹਿਯੋਗ ਵਧਿਆ ਹੈ। ਪਰ ਅੱਤਵਾਦ ਖਿਲਾਫ ਖਾਸਕਰ ਅਫਗਾਨ ਤਾਲਿਬਾਨ ਜਾਂ ਹਕਾਨੀ ਨੈਟਵਰਕ ਖਿਲਾਫ ਹਾਲੇ ਤਕ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੇ ਫੈਸਲਾਕੁੰਨ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਚੱਲਦੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਅਫਗਾਨਿਸਤਾਨ ਵਿਚਾਲੇ ਸਰਹੱਦ ਪਾਰ  ਤੋਂ ਅੱੱੱਤਵਾਦੀ ਹਮਲਿਆ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ।
XM ਇਤਰਾਜ਼ ਹੈਂਡਲਿੰਗ – ਆਮ ਸਵਾਲ ਅਤੇ ਜਵਾਬ. ਸੇਲਜ਼ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਵਿਸ਼ਾ-ਵਸਤੂ ਦੇ ਮਾਹਰਾਂ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸਥਾਰਤ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ.
ਮੱਲਾਂਵਾਲਾ, 5 ਜਨਵਰੀ (ਗੁਰਦੇਵ ਸਿੰਘ)- ਸ੍ਰੀ ਹੇਮਕੁੰਟ ਟੈਕਸੀ ਸਟੈਂਡ ਮੱਲਾਂਵਾਲਾ ਖਾਸ ਵੱਲੋਂ ਸਰਬੱਤ ਦੇ ਭਲੇ ਲਈ ਸ੍ਰੀ ਅਖੰਡ ਪਾਠ ਸਾਹਿਬ ਜੀ ਦੇ ਭੋਗ ਪਾਏ ਗਏ | ਭੋਗ ਉਪਰੰਤ ਦੀਵਾਨ ਸਜਾਏ ਗਏ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਬਾਬਾ ਬੋਹੜ ਸਿੰਘ ਮੱੁਖ ਸੇਵਾਦਾਰ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਦੱੁਖ …
ਫਾਰੇਕਸ ਕਾਪਰ ਮਾਰਕੀਟ ਨਵੇਂ ਹੋ ਸਟਾਕਾਂ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਦੀ ਕੰਧ 6 ਨਵੰਬਰ 2017 FxMath CCI Trader 1 Indicator AMERICA ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਸੰਦ
Help ਸਾਨੂੰ ਪੁੱਛੋ FXSplitter EA ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ: [email protected] ਔਨਲਾਈਨ ਯੂਜ਼ਰ ਸਮਾਲ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ 10 ਸੰਦ ਵਿੱਤੀ ਹਰਿਆਣਾ ਹਿਮਾਚਲ
ਗੈਸ ਸੰਚਾਰ ਲਈ 1,07 ਲੱਖ ਯੂਰੋ? CONTACT US ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 23 ਜੂਨ (ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ)-ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੈੱਲ ਨੇ ਇਕ ਤਸਕਰ ਨੂੰ ਗਿ੍ਫ਼ਤਾਰ ਕਰਕੇ ਉਸ ਕੋਲੋਂ 5 ਕਿੱਲੋ ਹੈਰੋਇਨ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੀ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਬਜ਼ਾਰ ਵਿਚ 20 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਕੀਮਤ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ | ਡੀ. ਸੀ. ਪੀ. ਸੰਜੀਵ …
On Control EA Review ਸੁਲਤਾਨਪੁਰ ਲੋਧੀ, 26 ਮਾਰਚ (ਨਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਨੀਆ)-ਮਾਤਾ ਸੁਲੱਖਣੀ ਜੀ ਸੇਵਾ ਸੁਸਾਇਟੀ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਗੁਰੂ ਕਾ ਬਾਗ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਸੁਸਾਇਟੀ ਦੇ ਸਰਪ੍ਰਸਤ ਸੰਤ ਜਗਜੀਤ ਸਿੰਘ ਹਰਖੋਵਾਲ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਹੇਠ ਹੋਈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਬੇਬੇ ਨਾਨਕੀ ਜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ 2 …
ਬਾਘਾ ਪੁਰਾਣਾ, 5 ਜਨਵਰੀ (ਬਲਰਾਜ ਸਿੰਗਲਾ)-ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਪੰਜਾਬ ਅੰਦਰ ਚੋਣਾਂ 4 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰਦਿਆਂ ਹੀ ਪ੍ਰਸਾਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਹਰਕਤ ਵਿਚ ਆ ਕੇ ਜਨਤਕ ਥਾਵਾਂ ਤੋਂ ਚੋਣ ਸਮੱਗਰੀ ਉਤਾਰਨ ਦੀ ਮੁਹਿੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਕੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸਮੱਗਰੀ ਉਤਾਰੀ …
ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 23 ਜੂਨ (ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਢੀ)-ਸਾਊਥ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਵੱਲੋਂ ਡੇਂਗੂ, ਮਲੇਰੀਆ ਅਤੇ ਚਿਕਨਗੁਨੀਆ ਜਿਹੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ 14 ਨਵੇਂ ਟੈਕਸ ਸੈਂਟਰ ਖੋਲ੍ਹੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਉਪਰੋਕਤ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਲਈ ਟੈਸਟ ਕਰਾਉਣ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਹੋਵੇਗੀ …
ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਵਿਕਾਸ ਲਈ ਆਸਵੰਦ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਨਿਯਮ ਐਫਸੀਏ, ਸਾਈਸੇਕ 2010 ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਕਾਨਫਰੰਸ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਸੀ. ਸਾਲ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ, ਮੈਂ ਅੱਠ ‘ਤੇ ਬੋਲਿਆ ਸੀ ਸਿਮਟ ਨੇ ਲਗਾਤਾਰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕੀਤਾ ਕਿ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ, ਖੋਜ ਭਾਈਚਾਰਾ ਇੱਕ ਯੋਗਤਾ ਹੈ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਪਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹੋ.
ਮਾਲਵਾ ਹੋਮ ਰੂਸੀ ਰੇਲਵੇ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵਲਾਦੀਮੀਰ ਯੁਕੂਨਿਨ ਨੇ ਕਿਹਾ: -… ਪੰਜੀਕ੍ਰਿਤ ਰਿਟਾਇਰਮੈਂਟ ਬੱਚਤ ਯੋਜਨਾ (RRSP) ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਖਾਤਾ ਹੈ ਜੋ ਸੰਘੀ ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਪੰਜੀਕ੍ਰਿਤ ਹੈ, ਅਤੇ ਰਿਟਾਇਰਮੈਂਟ ਲਈ ਪੈਸੇ ਬਚਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। RRSP ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਟੈਕਸ-ਸਥਗਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਯੋਗਦਾਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤੀ ਗਈ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨੀ ਉੱਤੇ ਟੈਕਸ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਬਲਕਿ ਕਢਵਾਈ ਗਈ ਰਕਮ ਉੱਤੇ ਟੈਕਸ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਦੇ ਹੋ।
ਸੈਮਟਟ ਇੱਥੇ ਸਭ ਤੋਂ ਗਰਮ ਲੀਡ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ! ਫੋਨ ਤੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਏਜੰਟਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਭਾਵਤ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਮੰਨਣ ਅਤੇ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ, 5 ਜਨਵਰੀ (ਪੱਤਰ ਪੇ੍ਰਰਕ)- ਚੋਣਾਂ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਵੱਲੋਂ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ ਗਠਿਤ ਕਰਕੇ ਮੈਡੀਕਲ ਸਟੋਰਾਂ ਦੀ ਸਪੈਸ਼ਲ ਚੈਕਿੰਗ ਕਰਵਾਈ ਗਈ | ਸਿਹਤ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਡਾ: ਜੈ ਸਿੰਘ ਸਿਵਲ ਸਰਜਨ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਇਸ ਚੈਕਿੰਗ ਟੀਮ ‘ਚ ਰਵੀ ਗੁਪਤਾ ਡਰੱਗ ਕੰਟਰੋਲ ਅਫ਼ਸਰ ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ, ਰਾਜਨ ਕੁਮਾਰ ਇੰਟੈਲੀਜੈਂਸ ਅਫ਼ਸਰ ਐਨ.ਸੀ.ਬੀ. ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਪਾਰਟੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਸਨ | ਡਰੱਗ ਕੰਟਰੋਲ ਅਫ਼ਸਰ ਰਵੀ ਗੁਪਤਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਟੀਮ ਵੱਲੋਂ ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਮੈਡੀਕਲ ਸਟੋਰਾਂ ਦੀ ਚੈਕਿੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਮੈਸਜ ਪਿ੍ੰਸ ਮੈਡੀਕੋਜ਼ ਲੱਖੋ ਕੇ ਬਹਿਰਾਮ ਦੀ ਚੈਕਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਨਸ਼ੇ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਰਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਐਲਪ੍ਰੈਕਸ 210 ਗੋਲੀਆਂ, ਟਰਾਮਾਡੋਲ 650 ਗੋਲੀਆਂ ਜਿਸਦੀ ਬਾਜ਼ਾਰੀ ਕੀਮਤ 7022 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ ਬਰਾਮਦ ਕਰਨ ਉਪਰੰਤ ਸੀਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ | ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੈਸਜਚ ਮਨਰੀਤ ਮੈਡੀਕੋਜ ਲੱਖੋ ਕੇ ਬਹਿਰਾਮ ਅਤੇ ਜੰਡੂ ਮੈਡੀਕਲ ਹਾਲ ਪਿੰਡ ਝੋਕ ਮੋਹੜੇ ਦੀ ਚੈਕਿੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ | ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਡੀਕਲ ਸਟੋਰਾਂ ਵਾਲੇ ਡਰੱਗ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਹੀ ਦਵਾਈਆਂ ਦਾ ਸਟਾਕ ਅਤੇ ਸੇਲ ਮੇਨਟੇਨ ਕਰਨ | ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਖਿਆ ਕਿ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੈਕਿੰਗਾਂ ਭਵਿੱਖ ‘ਚ ਵੀ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਗੀਆਂ |
ਅਮਰ ਸ਼ਹੀਦ ਬਾਬਾ ਮੋਤੀ ਰਾਮ ਮਹਿਰਾ ਬਾਰੇ ਗਲਤ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਇਕ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਫੇਰਿਸ ਪੁਲਿਸ ਅਫ਼ਸਰ, ਮਨੀ ਲਾਂਡਰਿੰਗ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਸੀ. ਗਾਲੀਜੀਆ ਦੇ ਬਲਾਗ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਹੈ. “ਉਹ ਉਹ ਗੱਲਾਂ ਜਾਣਦਾ ਸੀ ਜਿਹੜੀਆਂ ਅਸੀਂ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਸੀ. ਲੋਕ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੱਧ ਹੋਵੋ ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਪੱਤਰਕਾਰ ਦੀ ਬਜਾਏ. “ਫੈਰਿਸ ਬ੍ਰਸੇਲ੍ਜ਼, ਚੀਨ, ਜਰਮਨੀ ਵਿਚ ਸਾਥੀ ਸਿਖਲਾਈ, ਉਹ ਨਵੰਬਰ 2016 ਵਿਚ Gaddaffis ਲੇਖਾਕਾਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਉਹ ਮਾਲਟੀ ਵਿਰੋਧੀ ਧਨ ਨੂੰ ਸਫੈਦ ਅਥਾਰਟੀ (FIAU) ਦੇ ਮੁਖੀ ਤਬਦੀਲ. ਮਾਰਚ ਅਤੇ ਜੁਲਾਈ 2016 2017 ਵਿਚਕਾਰ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਦੇ ਸ਼ੱਕ ‘ਤੇ ਚਾਰ ਰਿਪੋਰਟ ਲਿਖੀ. ਸਾਰੇ, ਫੈਰਿਸ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਗਾਲੀਸੀਆ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਖੋਜ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਸਨ. ਕੌਣ ਉਸ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜੇ ਉਹ ਵੇਰਵੇ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਸਮਾਂ ਲੈਂਦਾ ਹੈ
ਅਮਰੀਕੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਤੋਂ ਟੈਕਸ ਵਸੂਲਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਟਰੰਪ ਦੀ ਭਾਰਤ-ਚੀਨ ਨੂੰ ਧਮਕੀ ਸੁਲਤਾਨਪੁਰ ਲੋਧੀ, 26 ਮਾਰਚ (ਨਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਨੀਆ)-ਮਾਤਾ ਸੁਲੱਖਣੀ ਜੀ ਸੇਵਾ ਸੁਸਾਇਟੀ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਗੁਰੂ ਕਾ ਬਾਗ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਸੁਸਾਇਟੀ ਦੇ ਸਰਪ੍ਰਸਤ ਸੰਤ ਜਗਜੀਤ ਸਿੰਘ ਹਰਖੋਵਾਲ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਹੇਠ ਹੋਈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਬੇਬੇ ਨਾਨਕੀ ਜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ 2 …
ਅੱਜ ਦੇ ਰੇਟ ਬ੍ਰਿਟੇਨ 3 ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਕਤਲ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਭਾਰਤ ਮੂਲ ਦਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੋਸ਼ੀ ਕਰਾਰ ਬਾਬਾ ਲਾਲ ਦਾਸ ਦੀ ਬਰਸੀ ਮੌਕੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ, 5 ਜਨਵਰੀ (ਤਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ)- ਰਾਜ ਸਭਾ ਮੈਂਬਰ ਐਚ.ਕੇ ਦੂਆ ਵਲੋਂ ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਸ਼ਹਿਰੀ ਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਸੀਵਰੇਜ ਦੀ ਗੰਦਗੀ ਤੋਂ ਨਿਜਾਤ ਦਿਵਾਉਣ ਲਈ 18 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਰਾਸ਼ੀ ਸੀਵਰੇਜ ਮਹਿਕਮੇ ਨੇ ਬਿਨ੍ਹਾ ਖਰਚੇ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ | ਉਕਤ …
4X Pip Snager Omega Trend System ਫਾਰੇਕਸ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪਾਕਿ ਨੇ ਫੈਲਾਏ ਅਮਰੀਕਾ ਅੱਗੇ ਹੱਥ, ਹੁਣ ਇਸ ਕੰਮ ਲਈ ਮੰਗੀ ਮਦਦ ਕਪੂਰਥਲਾ, 26 ਮਾਰਚ (ਸਡਾਨਾ)- ਥਾਣਾ ਸਿਟੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮ ਦਾ ਨਾਮ ਲੈ ਕੇ 15 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੀ ਚੋਰੀ ਕਰਨ ਦੇ ਕਥਿਤ ਦੋਸ਼ ਹੇਠ 5 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਗਿ੍ਫ਼ਤਾਰ ਕਰਨ ਵਿਚ ਸਫ਼ਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਹੈ | ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਨ ਉਪਰੰਤ ਅਦਾਲਤ ਵਿਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ …
Advisor ToGo ਕਾਜੇ ਫਾਰੇਕਸ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ 24 / 7 ਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਨ, ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਗਾਹਕ ਸਲਾਹ ਟੀਮ ਬਣਾਉਣ ‘ਤੇ ਮਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਮਾਹਰ ਦੀ ਸਾਡੀ ਟੀਮ ਦੇ ਲੰਮੇ ਤਜਰਬੇ ਸਦਕਾ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਹੱਲ ਲੱਭਣ ਲਈ ਸਿਰਫ ਕੁਝ ਮਿੰਟ ਹੀ ਲਵੇਗਾ. ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ info@kajeforex.com ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ.
ਅਮਰੀਕਾ (ਪ.ਅ.ਬ.)  — ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਸਟੀਲ ਅਤੇ ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਦਰਾਮਦ ਨੂੰ ਫਰੀ ਕਰਨਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਮਰੀਕੀ ਵਪਾਰ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਗੇ ਪਰ ਮਾਹਿਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਇਹ ਅਮਰੀਕੀ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਵੇਗਾ।
ਟਰੰਪ ਦੇ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਚੁਣੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਫਰਤ ਅਪਰਾਧਾਂ ‘ਚ ਹੋਇਆ ਵਾਧਾ ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ (ਪ.ਅ.ਬ.) — ਮਨੁੱਖੀ ਕਲਿਆਣ ਲਈ ਵਿਗਿਆਨੀ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਨਵੇਂ-ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਵਿਗਿਆਨੀਆਂ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮਨੁੱਖੀ-ਭੇਡ ਹਾਈਬ੍ਰਿਡ ਤਿਆਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਖੋਜ ਨਾਲ ਜਾਨਵਰਾਂ ਦੇ ਸਰੀਰ ਵਿਚ ਇਨਸਾਨੀ ਅੰਗ ਉਗਾ ਕੇ ਉਸ ਦਾ ਮਨੁੱਖੀ ਸਰੀਰ ‘ਚ ਟਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇਗਾ। ਇਸ ਖੋਜ ਨਾਲ ਸ਼ੂਗਰ ਟਾਈਪ 1 ਜਿਹੀਆਂ ਗੰਭੀਰ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੋ ਪਾਏਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਨਵਾਂ ਪੈਨਕਿਰਿਆਜ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇਗਾ, ਜੋ ਬਲੱਡ ਸ਼ੂਗਰ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰ ਲਵੇਗਾ। ਟਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਲਈ ਦਿਲ, ਲੀਵਰ, ਗੁਰਦਾ ਜਿਹੇ ਅੰਗ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਉੁਪਲਬਧ ਹੋ ਸਕਣਗੇ। ਵਰਤਮਾਨ ਵਿਚ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਹਰ ਸਾਲ ਲੱਖਾਂ ਮਰੀਜ਼ ਟਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਲਈ ਅੰਗ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਮਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਸਟੈਨਫੋਰਡ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਨੇ ਇਸ ਪ੍ਰਯੋਗ ਲਈ ਭੇਡ ਦੇ ਪੇਟ ਵਿਚ ਇਕ ਭਰੂਣ ਵਿਕਸਿਤ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਮਨੁੱਖ ਅਤੇ ਭੇਡ ਦੋਹਾਂ ਦੇ ਸੈੱਲ ਸਨ। ਹੁਣ ਵਿਗਿਆਨੀਆਂ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਭੇਡ ਵਿਚ ਸਟੈਮ ਸੈੱਲ ਪਾ ਕੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਨੁੱਖੀ ਅੰਗ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਵਰਨਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਸਟੈਮ ਸੈੱਲ ਉਹ ਸੈੱਲ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰ ਕੇ ਅੰਗ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਟੈਨਫੋਰਡ ਦੇ ਸ਼ੋਧ ਕਰਤਾ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਚੂਹਿਆਂ ਦੇ ਸਰੀਰ ਵਿਚ ਨਵਾਂ ਪੈਨਕਿਰਿਆਜ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰ ਕੇ ਸ਼ੂਗਰ ਟਾਈਪ 1 ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰੀ ਭੇਡ ਅਤੇ ਇਨਸਾਨ ਦੇ ਸੈੱਲਾਂ ਨਾਲ ਇਹੀ ਪ੍ਰਯੋਗ ਦੁਹਰਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।  ਇਸ ਖੋਜ ਦੇ ਮੁਖ ਸ਼ੋਧਕਰਤਾ ਹਿਰੋ ਨਾਕੌਚੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ,”ਅਸੀਂ ਚੂਹਿਆਂ ਦਾ ਨਵਾਂ ਪੈਨਕਿਰਿਆਜ ਬਣਾ ਕੇ ਸ਼ੂਗਰ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਾਂ। ਅਗਲੇ 5 ਤੋਂ 10 ਸਾਲ ਵਿਚ ਇਹ ਪ੍ਰਯੋਗ ਇਨਸਾਨਾਂ ‘ਤੇ ਸਫਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਤਕਨੀਕ ਨਾਲ ਅੰਗ ਟਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਲਈ ਦੂਜੇ ਅੰਗ ਵੀ ਵਿਕਸਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਣਗੇ।” ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਹਰ ਸਾਲ 76 ਹਜ਼ਾਰ ਅਤੇ ਬ੍ਰਿਟੇਨ ਵਿਚ 6,500 ਟਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉੱਥੇ ਅੰਗ ਦੀ ਕਮੀ ਨਾਲ 32 ਲੋਕ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਮਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇੰਝ ਬਣਾਇਆ ਹਾਈਬ੍ਰਿਡ -ਹਾਈਬ੍ਰਿਡ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਭੇਡ ਦੇ ਡੀ. ਐੱਨ. ਏ. ਵਿਚ ਸੁਰਾਖ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾਈ ਗਈ। ਫਿਰ ਭੇਡ ਦਾ ਭਰੂਣ ਤਿਆਰ ਕਰ ਕੇ ਉਸ ਵਿਚ ਮਨੁੱਖੀ ਸਟੈਮ ਸੈੱਲ ਪਾਇਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਨਾਲ ਜਿਹੜਾ ਭਰੂਣ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋਇਆ, ਉਸ ਵਿਚ ਭੇਡ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਇਨਸਾਨੀ ਸੈੱਲ ਸਨ।
www.krfm.co.uk ( United Kingdom) ਕਾਰ ਅਤੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਿਚਾਲੇ ਟੱਕਰ ‘ਚ ਇੱਕ ਦੀ ਮੌਤ, 7 ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਖੂਈਆਂ ਸਰਵਰ ਤੇ ਦਲਮੀਰ ਖੇੜਾ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਨਗਰ ਕੀਰਤਨ ਸਜਾਏ
ਬਿਲੀ ਗ੍ਰਾਹਮ ਰਿਚਰਡ ਨਿਕਸਨ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਹੁਣ ਤਕ ਕਈ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀਆਂ ਦੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ‘ਚ ਵ੍ਹਾਈਟ ਹਾਊਸ ਦੇ ਪਾਦਰੀ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਿਹਾਂਤ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਦੁੱਖ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਹਾਨ ਬਿਲੀ ਗ੍ਰਾਹਮ ਨਹੀਂ ਰਹੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਰਗਾ ਕੋਈ ਦੂਜਾ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਈਸਾਈ ਅਤੇ ਹੋਰ ਧਰਮਾਂ ਦੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਤੋਂ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਪਦੇਸ਼ ਦੇ ਰਹੇ ਸਨ।
ਇਨਵੈਸਟਟੌਕ | ਮੁਫਤ ਆਨਲਾਈਨ ਵੈਬਿਨਾਰ ਇਨਵੈਸਟਟੌਕ | ਮੁਫਤ ਆਨਲਾਈਨ ਸੈਮੀਨਾਰ ਇਨਵੈਸਟਟੌਕ | ਵਰਕਸ਼ਾਪ

Legal | Sitemap

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *